.

BREAKING NEWZZ----MTIKILA ACHAFUA HALI YA HEWA UBUNGO PLAZA,WAJUMBE WA BUNGE LA KATIBA WAGOMA KUMSIKILIZA,


MCHUNGAJI MTIKILA AKIZUNGUMZA KATIKA MKUTANO HUO
                WAJUMBE WA BUNGE MAALUM LA KATIBA MUDA HUU WAMEGOMA KUMSIKILIZA MWANASIASA MAARUFU MCHUNGAJI CHRISTOFA MTIKILA KATIKA MKUTANO UNAOENDELEA MUDA HUU KATIKA UKUMBI WA UBUNGO PLAZA JIJINI DAR ES SALAAM MKUTANO ULIOANDALIWA NA JUKWAA LA KATIBA TANZANIA WENYE LENGO LA KUWAPA WAJUMBE  HAO MAELEKEZO YA KILE WANACHOENDA KUKIFANYA DODOMA WIKI IJAYO

                  TAARIFA ZAIDI ZINASEMA KUWA MCHUNGAJI MTIKILA ALIPEWA NAFASI YA KUZUNGUMZA NDIPO ALIPOANZA KWA KUSEMA KUWA ANAJUA WATU HAWATAPENDA KILE AMBACHO ATAKIZUNGUMZA NA KISHA KUANZA KUSEMA KUWA HARIDHISHWI HATA KIDOGO NA UTEUZI WA WABUNGE WA BUNGE LA KATIBA KWANI WANASIASA WAMEKUWA WENGI KILIKO MASHIRIKA MENGINE KAMA YA DINI NA MASHIRIKA BINAFSI.

                BAADA YA KAULI HIYO NDIPO WAJUMBE  HAO WALIPOSIMAMA NA KUPINGA KAULI HIYO NA KUSEMA KUWA HAWATAKI TENA KUMSIKILIZA TENA MWANASIASA HUYO .

MENGINE YANAYOENDELEA TUTAWAJUZA 

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.