.

KAFULILA AKITOSHA CHAMA CHAKE AJIUNGA CHADEMA RASMI,HII HAPA KAULI YAKE


Leo Decemba16,2016 nimemwandikia barua Katibu Mkuu wa NCCR-MAGEUZI, kiustarabu kumjulisha mambo manne;


1.Nakishukuru chama na viongozi kwa muda wote tuliokuwa pamoja katika kujenga chama.

2.Nimeamua kujivua uanachama na hivyo Uongozi wa Katibu Mwenezi Taifa 

3.Pamoja na ukandamizwaji haki kwenye vyombo vya utoaji haki bado siwezi kukata tamaa kuishi ndoto yangu ya kupigania mabadiliko ninayoamini kwa taifa langu

4.Mabadiliko hayo yanaweza kutekelezwa kwa wepesi kwa kwa wenye dhamira kuunganisha nguvu katika chama kimoja cha upinzanI ambacho kinajipambanua kwa mipango na mikakati ya kuleta mabadiliko hayo, ambacho kwa maoni yangu ni CHADEMA. Hivyo natangulia huko.

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.