.

CHADEMA YAPATA UGENI KUTOKA ULAYA,YAWAELEZA MAUAJI YALIYOTOKEA HAPA NCHIN

MWENYEKITI WA UMOJA WA VIJANA WA VYAMA VYA DEMOCRASIA DUNIAN BW ARIS KALAFATIS AKIWA NA KATIBU WA BARAZA LA VIJANA LA CHAMA CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO  CHADEMA LEO WAKATI WAKIZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI JUU YA UGENI HUO 

        CHAMA CHA DEMOCRASIA CHADEMA KIMEPATA UGENI WA WATU ZAIDI YA 33 KUTOKA UMOJA WA VIJANA WA VYAMA VYA DEMOCRASIA DUNIANI AMBAO AMBAO WALIKUTANA NA VIONGOZI WA VIJANA WA CHADEMA KUJADILI MAMBO MBALIMBALI IKIWEMO MWENENDO WA DEMOCRASIA YA TANZANIA PAMOJA NA MAMBO AMBAYO YANAKIKUMBA CHAM HICHO HAPA TANZANIA

            AKIZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI JIJINI DAR ES SALAAM LEO MWENYEKITI WA CHAMA HICHO AMBACHO KINAJUMUISHA NCHI MBALIMBALI ZIKIWEMO HISPANIA NA UJERUMANI AMESEMA KUWA WAMEKAA NA VIONGOZI WA CHADEMA NA KUELEZWA MAMBO MBALIMBALI YANAYOJITOKEZA HAPA TANZANIA IKIWEMO UKANDAMIZWAJI WA DEMOCRASIA NA MAUAJI YA WANAHABARI NA WANAHARAKATI JAMBO AMBALO AMEEMA KUWA LIMEANZA KUKIDHIRI HAPA NCHINI


About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.