.

CHADEMA YAENDELEA KUPINGA KODI ZA SIMU,MNYIKA ATOA NAMBA YA CHENGE CHANIKA LEO ASEMA WATANZANIA WAMPIGIE WAMUHOJI,

WANANCHI WA JIMBO LA UKONGA WAKIWA WANASIKILIZA KWA UMAKINI YALE YALIYOKUWA YANAENDELEA KATIKA MKUTANO HUO WA ADHARA ULIOFANYIKA KATIKA VIWANJA VYA CHANIKA JIJINI DAR ES SALAAM 


PEOPLEEESS POWER NDIO JAMBO LILILOKUWA LINAENDELEA HAPA WANANCHI WAKIONYESHA MAPENZI YA CHAMA CHAO

MABERE MARANDO AKIWASILI VIWANJANI HAPO MAPEMA KUWAHUTUBIA WANANCHI HAO


GRACE SHELUKINDO VITI MAALUM PIA ALIKUWEPO NAYE ALIPATA NAFASI YA KUZUNGUMZA NA WANACHAMA HAO NA KUWATAKA KUTOKATA TAMAA KWANI USHINDI WA CHAMA HICHO UPO KARIBU NA WAJIANDAE KUPOKEA USHINDI

         CHAMA CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO CHADEMA KIMEENDELEA KUPINGA VIKALI KANUNI YA TOZO YA KODI ZA SIMU ILIYOTANGAZWA NA SERIKALI NA KUTAKIWA KILA MWENYE SIMU KILIPIA SHILINGI ELFU MOJA.
           AKIZUNGUMZA LEO KATIKA MKUTANO WA HADHARA ULIOFANYIKA KATIKA JIMBO LA UKONGA KATIKA VIWANJA VYA STENDI YA UKONGA MBUNGE WA UBUNGO KWA TIKETI YA CHAMA HICHO MH JOHN MNYIKA AMESEMA KUWA KAMWE CHAMA CHAKE HAKIWEZI KUKUBALI TOZO HIYO AMBAYO NI MZIGO MKUBWA KWA WANANCHI
            MH MNYIKA KATIKA KILE AMBACHO KIMEONEKANA NI KITU CHA TOFAUTI AMETOA NAMBA YA SIMU YA MH ENDRU CHENGE KWA MAMIA YA WANANCHI KATIKA MKUTANO HUO ILI WAMPIGIE NA KUMUULIZA KWANINI ANAUNGA MKONO KODI HIYO
         AMESEMA KUWA SIO KITU CHA AJABU KUTOA NAMBA HIYO KWANI KAMA YEYE NI KIONGOZI WA WANANCHI LAZIMA WANANCHI WAWE NA NAMBA YALE HIYO
            KATIKA MKUTANO HUO PIA ULIHUDHURIWA NA VIONGOZI KADHAA WA KAMATI KUU YA CHAMA HICHO AKIWEMO MH MABERE MARANDO

VIJANA WA RED BREGADE WAKIWA KAZINI KUHAKIKISHA KUWA ULINZI WA VIONGOZI NA WANACHAMA HAO UPO SAWA KABISA,HIKI NDIO KIKUNDI AMBACHO KIMEKUWA KIKIPINGWA SANA HIVI KARIBUNI NA BAADHI YA VIONGOZI WA SERIKALI AKIWEMO MWENYEKITI WA CCM KWA KILE WANACHODAI KITAVUNJA AMANI


MH MNYIKA AKIWAHUTUBIA WANANCHI HAO NA KUWATAKA KUTOKUOGOPA KWA LOLOTE SASA NA KUSONGA MBELE,HUKU AKISISITIZA KUWA KODI YA SIMU IMEPITISHWA NA VIONGOZI WA CCM NA SIO BUNGE NZIMA HIVYO WATAENDELEA KUIPINGA HADI MWISHO


HAPA SASA AKAAMUA KUWEKA WAZI NAMBA YA MH CHENGE NA KUWAAGIZA WANACHAMA HAO KUMPIGIA NA KUMUULIZA KWANINI KAPITISHA TOZO ZA LAINI ZA SIMU


About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.