.

MCT YATOA ONYO KALI KWA WAANDISHI WA HABARI WACHOCHEZI

         BARAZA LA HABARI TANZANIA LIMETOA ONYO KALI KWA WAANDISHI WA HABARI WA TANZANIA AMBAO WANAANDIKA HABARI ZA UCHOCHEZI KUHUSU MGOGORO ULIOPO KATI YA NCHI YA TANZANIA NA RWANDA NA KUWAAMBIA WAACHE MARA MOJA MTINDO HUO

          AKIZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI KATIBU MTENDAJI WA BARAZA HILO BW KAJUBI MUKAJANGA AMESEMA KUWA KUNA BAADHI YA MAGAZETI NA VYOMBO VINGINE VIMEKUWA VIKIPOTPSHA MATAMKO MBALI MBALI YANAYOTOLEWA NA VIONGOZI WA NCHI HIZO MBILI NA KUONYESHA KAMA KUNA UHASAMA MKUBWA KATI YAO JAMBO AMBALO AMESEMA KUWA SIO KWELI

              AMESEMA KUWA TAMKO LA RAISI LA KUWAONDOA WAHAMIAJI HARAMU NCHINI SIO KUTOKA RWANDA TU KAMA BAADHI WANAVYOANDIKA BALI LINAHUSU WATU WOTE AMBAO WAMEHAMIA TANZANIA BILA KUBALI KUTOKA NCHI  YOYOTE

           AMESEMA KUWA WAANDISHI NA WAHARIRI LAZIMA WATAFAKARI KILE WANACHOANDIKA ILI KUEPUSHA MATATIZO BAADAE.
BW KAJUBI MUKAJANGA AKIZUNGUMZA NA WANAHARI LEO JIJINI DAR ES SALAAM

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.