.

TIZAMA KINACHOENDELEA SASA VIJANA WA CCM WAKUTANA KUIJADILI KATIBA,SWALA LA MUUNGANO LAWA MADA KUU

MGENI RASMI KATIKA MDAHALO HUO MH SOSPETER MUHONGO 
         MKUTANO WA UMOJA WA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU WA CHAMA CHA MAPINDUZI UNAFANYIKA SASA KATIKA UKUMBI WA RIVER SIDE DAR ES SALAAM AMBAPO VIJANA WA CHAMA CHA MAPINDUZI WANAPATA NAFASI YA KUJADILI MASWALA MBALIMBALI KATIKA RASIMU YA KATIBA MPYA

          KATIKA MKUTANO HUO AMBAO MGENI RASMI NI WAZIRI WA NISHATI NA MADINI MH SOSPITER MUHONGO VIJANA WANAENDELEA KUTOA MAONI YAO AMBAO SWALA KUBWA SANA LINALOUTEKA MDAHALO HUO KWA SASA NI SWALA LA MUUNGANO AMBAO UMEKUWA UKUZUA GUMZO SANA KATIKA MIJADALA YA KUIJADILI KATIBA HIYO

          KAMA ILIVYO MSIMAMO WA CHAMA HICHO AMBAO WAMEKUWA WAKIPINGA MUUNGANO WA SERIKALI TATU KAMA ILIVYOPENDEKEZWA NA TUME YA KATIBA NA KUIUNGA MKONO SERIKALI MBILI AMBAPO VIJANA WENGI WANAONEKANA KUUNGA MKONO SWALA HILO LA SERIKALI MBILI

           MGENI RASMI AMESEMA KUWA SWALA LA RASILIMALI ZA TAIFA KAMA GESI ILIYOPATIKANA NCHINI NA NYINGINE LAZIMA ZI[PEWE KIPAUMBELE KATIKA KATIBA MPYA

VIJANA WA CCM WAKIWA MAKINI KATIKA MDAHALO HUO




About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.