Friday, August 2, 2013

UTURUKI YAIKABIDHI TANZANIA GARI LENYE UWEZO MKUBWA WA KUPAMBANA NA UHALIFU,MWEMA ASEMA WAHALIFU WAKAE PEMBENI DAWA YAO IMEWASILI,SOMA HAPA

MKUU WA JESHI LA POLISI TANZANIA SAID MWEMA AKIZUNGUMZA KATIKA HAFLA HIYO AMBAYO IMEFANYIKA KATIKA MAKAO MAKUU YA OLISI TANZANIA DAR ES SALAAM LEO MUDA MCHACHE ULIOPITA AMBAPO AMESEMA KUWA MSAADA HUO NI MATUNDA YA ZIARA YA MH RAISI JK ALIYOIFANYA NCHINI UTURUKI NA KUAHIDIWA KUSAIDIANA KATIKA MASWALA YA ULINZI WA NCHI NA KUPAMBA NA WAHALIFU.,,
AMESEMA KUWA MAENDELEO KATIKA NCHI YOYOTE YANAKWAZWA NA UHALIFU HIVYO WAMEONA NI BORA USHIRIKIANO BAINA YA NCHI HIZO MBILI UJIKITE ZAID KATIKA KUPAMBANA NA UHALIFU KWANI UTURUKI NI MOJA KATI YA NCHI DUNIANI ZILIZOIGA HATUA SANA KATIKA SECTA HIYO 





PICHA TATU HIZI NI MWAKILISHI WA SERIKALI YA UTURUKI NA SAID MWEMA WAKISAIN MKATABA WA USHIRIKIANO ZAIDI BAINA YA NCHI HIZO MBILI KATIKA MASWALA YA ULINZI NA KUPAMBANA NA WAHALIFU HAPA NCHINI TANZANIA,



HII NDIO GARI AMBAYO TANZANIA KUPITIA JESHI LA POLISI IMEKABIDHIWA KUTOKA UTURUKI,INAAMINIKA KUWA GARI HILI LINA UWEZO MKUBWA SANA WA KUPAMBANA NA UHALIFU KWANI LINA VIFAA VYA KISASA VYA KUTUNZA KUMBUKUMBU ZA UHALIFU IKIWEMO KUPIMA BIOLOGIA YA MHALIFU ENDAPO ATAKANA KUHUSIKA LENYEWE LINAWEZA KUDHIBITISHA HILO


MKUU WA JESHI LA POLISI SAID MWEMA AKIONYESHA FUNGUO YA GARI HILO KWA ISHARA YA KUKABIDHIWA RASMI KUTOKA UTURUKI


PICHA YA PAMOJA


Post a Comment