.

MSIBA--MAMA MZAZI WA SHAA AFARIKI DUNIA MUDA HUU





TAARIFA AMBAZO BLOG YETU YA UHAKIKA TUMEIPATA NI KUWA MAMA MZAZI WA MSANII ANAYETAMBA SANA TANZANIA NA AFRICA KWA UJUMLA SARA KAISI KWA JINA LINGINE SHAA AMEFARIKI DUNIA MUDA SIO MREFU

MSIBA UPO NYUMBANI KWA PROFESA KAISI NJIA YA KUELEKEA NYUMBA ZA MAWAZIRI AU CRDB

MUNGU AMPE NGUVU SANA SHAA KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU SANA KATIKA MAISHA,MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU PEMA PEPONI AMINA

HABARI24 BLOG INAKUPA POLE SANA

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.