.

MAADHIMISHO YA NYERERE: CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA WAANDAMANA, WAAMBIWA ANZISHENI CLUB YA KUPINGANA NA RUSHWAA


TUNAANDAMNA KUMUENZI BABA WA TAIFA


MKUU WA CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA DR. SAIDI NASSORO (KATIKATI) AKIPOKEA MAANDAMANO YA WANAFUNZI KATIKA VIWANJA VYA KARIMJEE MAPEMA HII LEO

MGENI RASMI KWENYE MAANDAMANO HAYO TOKA OFISI YA TAKUKURU AKIFAFANUA JAMBO MBELE YA WAANDISHI WA HABARI, MGENI HUO AMEWATAKA WANAFUNZI WA CHUO HICHO KUANZISHWA CLUB ZA KUPINGA RUSHWA VYUONI MWAO ILI WAWEZE KUPAPAMBANA NA VITENDO VYA RUSHWA VINAVYOENDELEA KATIKAMAENEO YA VYUO.

TUNASIKILZA, BAADHI YA WANACHUO WA TPSC WAKIFUATILIA KWA MAKINI HOTUBA YA MGENI RASMI
MAIGIZO NAYO HAYAKUWA NYUMA, MMOJA WA WANAFUNZI AKIIGIZA NAMNA MAMA WAJAWAZITO WANAVYONYASIKA ,KAMA HUNA KITU KIDOGO HAKUNA HUDUMA


            KATIKA MAANDAMANO HAYO YALIYOISHIA KATIKA UKUMBI WA KARIMJEE JIJI DSM, YALISHIRIKISHA WANAFUNZI WA CHUO HICHO, WALIMU PAMOJA NA MKUU WA CHUO HICHO
 
                 AKIZUNGUMZA NA MTANDAO HUU MKUU WA CHUO HICHO, DR. SAIDI NASSORO AMESEMA LENGO LA KUTEMBEA KWA MAANDAMANO TOKA CHUONI KWAO NI KUHAMASISHA WANAFUNZI PAMOJA NA WANANCHI KWA UJUMLA ILI WAWEZE KUYAJUA YALE MAZURI YALIYOKUWA YAKIFANYWA NA MWL. 

                    AMESEMA ENZI ZA MWL. RUSHWA ILIKUWA IKIITWA NI ADUI WA HAKI, NA WATU WALIWAJIBIKA KUIKAATAA RUSHWA KWA VITENDO HASA PALE ILIPOTUNGWA SHERIA YA KUMPELEKA YEYOTE YULE ANAYESHIRIKI KWA NAMNA MOJA AMA NYINGINE KWENYE RUSHWA, KWEND AJELA MIAKA MIWILI PAMOJA NA KUCHAPWA VIBOKO 24, AMBAPO 12 PINDI ANAPOINGIA NA 12 ANAPOTOKA

wa fullhabari blog

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.