Tuesday, October 29, 2013

TUNAOMBA RADHI KWA PICHA HIZI WATU WATANO WAUWAWA HUKO MBEYA WAKATI MMOJA KWA WIVU WA MAPENZI NA WENGINE KWA IMANI ZA KISHIRIKINA



Miili ya waliyochomwa moto kisa wivu wa mapenz

Nyumbani kwa wapenzi waliochomwa moto kwa wivu wa mapenzi ndugu na majirani wakiomboleza


Chumba walicho jificha watuhumiwa wa mauwaji ya mzee Jampan watuhumiwa hao walianza kuptata kipigo kuanzia kwenye chumba hicho hadi mauti kuwakuta



Mwili wa mtuhumiwa mwingine wa pili ukiwa umelala huku wananchi wakitimua


Mwili wa  kikongwe na mkazi wa kijiji hicho Jampany Mhamali(78) ukiwa nje kusubiria polisi 
HABARI NA MBEYA YETU BLOG
Post a Comment