Friday, February 28, 2014

UGONJWA WA MIGOMO WAANZA TENA TANZANIA--WAFANYAKAZI WA TRL LEO WATANGAZA MGOMO USIO NA KIKOMO,SOMA WANACHOKIDAI

WAFANYAKAZI WAKIFUATILIA KWA MAKINI MKUTANO HUO, WOTE KWA UMMOJA WAO WAMEAZIMIA KUTOFANYA  KAZI MPAKA FEDHA YAO YA MWEZI WA KWANZA MPAKA WA TATU ILIPWE TENA KATIKA ONGEZEKO WALILOAHIDIWA KATIKA VIKAO MBALIMBALI.

 WAFANYAKAZI WA SHIRIKA LA RELI HAPA NCHINI MAPEMA HII LEO WAMEWEKA VIFAA VYAO VYA KAZI CHINI NA KUISHINIKIZA UONGOZI WA SHIRIKA HILO KUWALIPA STAHILI ZAO KAMA ILIVYOKUBALIWA NA WAZIRI MKUU,

WAFANYAKAZI HAO  AMBAO WAMEKUWA WAKIHITAJI MALIPO YAO KUONGEZWA KUTOKA 200000 HADI LAKI 400000 WAMESEMA HAWATATOKA KATIKA VIWANJA HIVYO WALIVYOFANYIA MKUTANO HADI HAPO KATIBU MKUU WA WIZARA ATAKAPOTATUA TATIZO LAO,


INADAIWA KUWA WAZIRI MKUU ALISHAKAA NAO NA KUWAAHIDI MATATIZO YAO KUPATIWA SULUHU LAKINI MPAKA SASA, HAKUNA CHOCHOTE KIPYA KILICHOFANYIKA, HATUA AMBAO INATAFSIRIWA NA WAFANYAKAZI HAO KUWA NI UBABAISHAJI WA HALI YA JUUU

KATIKA HATUA NYINGINE WAFANYAKAZI HAO WAMEMTAKA MKURUGENZI WAO KUACHIA NGAZI ILI KUPISHA KUVU KAZI MPYA KUINGIA KULETA MABADILIKO KATIKA TAASISI HIYO YENYE MIGOGORO MINGI NA YA KILA SAAA

KINACHOONEKANA MKURUGENZI AMESHACHOKA HANA JIPYA CHA KUFANYA ILI KUTATUA TATIZO HILI HIVYO NI VYEMA BASI AKAPATIKANA MKURUGENZI MPYA ATAKAYELETAMABADILIKO KATIKA TAASISI HII YA UMMA.


MMOJA WA WAFANYAKAZI WA SHILIKA HILO AKICHANGIA MADA KATIKA MKUTANO HUO, MAPEMA HII LEO, MFANYAKAZI HUYO AMESEMA HATOKI MTU HAPO MPAKA KIELEWEKE NA MATATIZO YAO YA PESA YATATULIWE

Post a Comment