Thursday, March 20, 2014

JUKWAA LA KATIBA TANZANIA LAWAPA WABUNGE WA BUNGE LA KATIBA TAHADHARI KUBWA

makamu mk wa jukwaa la katiba tanzania hebron mwakagenda akizungumza leo

Jukwaa la katiba tanzania JUKATA leo limetoa tahadhari kubwa kwa wabunge wa bunge maalum la katiba Tanzania kwa kuwataka kuiheshimu rasimu ya katiba mpya ambayo ndio wanaijadili bungeni badala ya kuibeza  na kuiona kama haina maana.


        Hayo yamesemwa leo jijini Dar es salaam na makamu mwenyekiti wa jukwaa la katiba Tanzania bw HEBRON MWAKAGENDA wakati akizungumza na wanahabari leo ofisi za jukwaa hilo na kusema kuwa kazi iliyofanyika na tume ya katiba Tanzania ni kubwa sana na haifai kubezwa hata kidogo huku wakimpongeza mwenyekiti wa tume hiyo jaji JOSEPH WARIOBA .

          Bw MWAKAGENDA amesema kuwa hata Raisi wanchi hana budi kuiheshimu rasimu hiyo kwani hayo ni maoni ya watanzania walio wengi hivyo hana budi kwaachia wajumbe hao waijadili kwa uhuru.

            Aidha katika hatua nyingine jukwaa la katiba Tanzania limekemea vikali vitendo vya  vurugu vilivyoanza kujionyesha bungeni hapo huku kukiwa na zome zomea ya wabunge na vurugu za kila siku ambapo wamesema kuwa vitendo hivyo haviwapendezi watanzania ambao wanasubiri katiba mpya hivyo kuushauri uongoizi wa bunge hilo kuwa makini kwa kuwachukulia hatua kali wale wote ambao wanafanya vitendo hivyo.



Post a Comment