Tuesday, March 18, 2014

TIGO YADHAMINII MPANGO WA KUPUNGUZA WA KUPUNGUZA AJALI ZA BODA BODA,KUZINDULIWA DODOMA ,PINDA MGENI RASMI

manaja mawasiliano wa kampuni ya tigo tanzania akizungumza na waandishi wa habari mapema leo jijini dar es salaam

        Tigo Tanzania imetangaza kushirikiana na taasisi ya usalama wa pikipiki nchini katika kuzindua Mpango wa Huduma Salama ya Usafiri wa Bodaboda Kitaifa itakayofanyika mjini Dodoma, 23 Machi, 2014.

  Akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam, iliyowashirikisha pia wakala wa usalama wa pikipiki nchini (TAMOSA), Meneja Mawasiliano wa Tigo, John Wanyancha, alisema kwamba udhaminiwa Tigo katika mpango huo wakitaifa wa usalama wa bodaboda nchini ni ishara ya kwamba kampuni hiyo ya simu inajali   na kufuatilia kwa karibu kuhusu masuala ya usalama barabarani nchini.

   “Wote ni mashuhuda wajinsi biashara hii ya pikipiki ilivyoweza kushamiri ndani ya muda mfupi nchini. Kupitia bodaboda na bajaji vijana wetu wameweza kujiajiri wenyewe na kuweza kujipatia kipato kinacho wasaidia kumudu maisha,”alisema Wanyancha.

   “Lakini kila kitu huja na changamoto zake, na katika hili suala la ajali barabarani limekuwa dosari kubwa. Kama kampuni, tuliamini kwamba hii itakuwa fursa nzuri kwa sisi kama wadau kujaribu kuhamasisha kuhusu usalama barabarani kwa ajili ya kusaidia kupunguza idadi ya ajali zinazotokea huku tukihakikisha kwamba sekta hii inaendelea kuwa chachu ya ajira kwa vijana nchini,”alisema.
Kutokana na maelezo ya Mratibu wa Matukio kutoka TAMOSA, KizitoMsangya ambaye ndiye anaonekana kwenye picha juua akizungumza leo , amesema kwamba uzinduzi wa mpango huo wa usalama utafanyika kwa njia ya maandamo ya amani kutoka ofisi ya Mkuu wa Mkoa mpaka Uwanja wa Jamhuri mjini Dodoma ambapo Waziri Mkuu Mizengo Peter Pinda ndio atakuwa mgeni  rasmi.

      “Tunatarajia mamia ya wamiliki na waendesha pikipiki kutoka nchini kote kufika katika tukio hili. Ukiondoa mbali na Mheshimiwa Pinda, pia tunatarajia Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe, wabunge pamoja na mamlaka za usalama barabarani kushiriki katika uzinduzi huu,”alisemaMsangya.


Post a Comment