.

PIGO TENA BONGO MOVIES--HUYU NDIYE MSANII MAARUFU WA KIKE ALIYEFARIKI DUNIA MUDA HUU WAKATI AKIJIFUNGUA

HABARI AMBAZO MTANDAO HUU UMEZIPATA MUDA HUU NI KUWA MSANII MAARUFU WA SINEMA ZA TANZANIA RECHO HAULE AMEFARIKI DUNIA ASUBUHI HII.MAREHEMU AMEPOTEZA MAISHA BAADA YA KUJIFUNGUA ASUBUHI HII,MUNGU AILAZE PEPONI ROHO YAKE AMEN.

HABARI KUTOKA KWA RAIS WA BONGO MOVIES STEV NYERERE AMEDHIBITISHA KUTOKEA KWA KIFO HICHO ASUBUHI HII YA JUMANNE NA TAYARI YUPO NJIANI KUELEKEA HOSPITALI YA MUHIMBILI KWA AJILI YA TARATIBU NYINGINE.

WASANII WOTE WA BONGO MOVIES MNAOMBWA MKUTANE VIWANJA WA LEADERS CLUB LEO MCHANA KWA AJILI YA KUPANGA JINSI YA KUMPUMZISHA MWENZENU.

HABARI24 BLOG INATOA POLE SANA KWA FAMILIA YOTE YA HAULE NA WANATASNIA WOTE WA TASNIA YA FILAMU TANZANIA.


BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA,JINA LA BWANA LIHIMIDIWE.

AMENNNNN

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.