.

ONA PICHA ZA MAUAJI YA WATOTO MKOANI MBEYA IKIWA NI MUENDELEZO WA KUKATA WATOTO VICHWA









MTOTO HUYU MIAKA MITATU ALICHUKULIWA
NA BABA YAKE KISHA BABA YAKE AKAMZIKA SEBULENI KWAKE AKIWA
HAI




MWILI WA MTOTO WA MIAKA MITATU BAADA
YA KUFUKULIWA SEBULENI KWA BABA YAKE LILIKUWA NI TUKIO LA KUSIKITISHA TENA LA
KINYAMA




HUYU NAYE NI MTOTO AYUBU (8) AMBAYE
ALITOWEKA NA MWILI WAKE KUKUTWA UKIWA HAUNA KICHWA




HUYU NAYE ALIKUTWA AMEKATWA KICHWA NA WATU
WASIOJULIKANA NA KUONDOKA NA KICHWA HICHO KISHA KUACHA KIWILIWILI

HUU NI MUENDELEZO WA MATUKIO YA KINYAMA
YANAYOFANYIKA TANZANIA NDANI YA KISIWA CHA AMANI. MUNGU IREHEMU
TANZANIA

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.