.

BREAKING NEWZZ---- HATIMAYE CHADEMA YAKUBALI KU-----------



       CHAMA CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO CHADEMA KIMEKUBALI KUPELEKA USHAHIDI WA MKANDA WA VIDEO UNAOONYESHA POLISI WAKIRUSHA BOMU NA KUPIGA RISASI WANANCHI KATIKA MKUTANO HUKO SOWETO ARUSHA MAPEMA WIKI HII

          AKIZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI ARUSHA LEO KATIBU MUENEZI WA CHAMA HICHO TAIFA JOHN MNYIKA AMSEMA CHADEMA LAZIMA ITOE MKANDA HUO KWA UMMA ILI KUONYESHA WANANCHI NA DUNIA NZIMA KUWA SERIKALI INATUMIA UMWAGAJI DAMU KATIKA KUBAKI MADARAKANI

       HATA HIVYO AMESEMA KUWA KABLA YA KUUTOA KWA UMMA MWENYEKITI WAO MH ,BOWE AMEHITAJI KUKUTANA NA KAMATI KUU YA CHAMA HICHO HUKO ARUSHA KULADILI SWLA HILO NDIPO WAUTOE KWA UMMA

            KATIKA HATUA NYINGINE CHADEMA IMEWASHUTUMU POLISI KWA KUWAPIGA NA KUWATESA VIJANA WATATU WA CHADEMA AMBAO NDIO WALIOREKODI MKANDA HUO 

About HABARI24 TV

Post a Comment
Powered by Blogger.