Wednesday, September 30, 2015

Hiki ndicho atakachokifanya Mke wa Lowasa kesho Asubuhi sanaaa

Baraza la Wanawake Chadema- BAWACHA wanayo furaha kubwa kuwaalika wanawake wapenda mabadiliko kwenye kongamano kubwa la hatma ya shida na changamoto za Mwanamke katika jamii kwa zaidi ya miaka 54 ya Uhuru wa Taifa hili, na kuangalia chachu ya Mabadiliko yatakayoleta Maendeleo ya Wanawake na Taifa.

Ni alhamisi hii ya tarehe 01/10/2015 saa tatu asubuhi pale Ubungo plaza blue peal Hotel.

Mgeni rasmi ni mama Regina Lowasa! Wote mnakaribishwa kwani Chimbuko la maendeleo katika Taifa ni Wanawake!
Ukisikia Tangazo hili fikisha kwa wahusika wote!

Wanawake wote wa CHADEMA, CUF, NCCR, NLD, vikundi mbalimbali na Wanawake wote msio wanasiasa mnakaribishwa pia mtapata fursa ya kuelezea changamoto mbalimbali.

Post a Comment